squirrelmail VERSION - en to is translation catalogue (950 entries)

en:  deleted from Remote Server!
is:  eytt af póstþjóni!

en:  not found.
is:  fanst ekki

en: %s Login
is: Vefpóstur %s

en: %s Logo
is: %s Vörumerki

en: %s New Message
is: %s nýtt skeyti

en: %s New Messages
is: %s ný skeyti

en: %s dictionary
is:    orðabók                      %s

en: %s should be writable by user %s
is: %s ætti ekki að vera skrifanleg af notanda%s

en: %s to %s
is: %s til %s

en: (discards changes made on this form so far)
is: (hættir við allar breytingar á þessarri síðu)

en: (no subject)
is: (enginn titill)

en: (none)
is: (ekkert)

en: 0 min.
is: 0 mín.

en: 1 hr.
is: 1 klst.

en: 1.5 hr.
is: 1.5 klst.

en: 12-hour clock
is: 12 stunda klukka

en: 15 min.
is: 15 mín.

en: 2 hr.
is: 2 klst.

en: 2.5 hr.
is: 2.5 klst.

en: 24-hour clock
is: 24 stunda klukka

en: 3 hr.
is: 3 klst.

en: 3.5 hr.
is: 3.5 klst.

en: 30 min.
is: 30 mín.

en: 4 hr.
is: 4 klst.

en: 45 min.
is: 45 mín.

en: 5 hr.
is: 5 klst.

en: 6 hr.
is: 6 klst.

en: A password transition is needed
is: Þarf að senda lykilorð

en: ADD
is: BÆTA VIÐ

en: ATTENTION:
is: ATH!:

en: AUTHOR Said
is: HÖFUNDUR sagði

en: Add
is: Bæta við

en: Add International Dictionaries
is: Bæta við alþjóðlegri orðabók

en: Add Server
is: Bæta við póstþjóni

en: Add a New Identity
is: Bæta við persónuleika

en: Add address
is: Bæta við netfangi

en: Add this word to your personal dictionary
is: Bæta þessu orði í orðabókina þína

en: Add to %s
is: Bæta við %s

en: Add to Addressbook
is: Bæta netfangi við netfangaskrá

en: Add to Dic
is: Bæta í orðabók

en: Additional info
is: Aðrar upplýsingar

en: Address
is: Netfang

en: Address Book
is: Netfangaskrá

en: Address Book Search
is: Leita í netfangaskrá

en: Address Book Take:
is: Nota netfangaskrá:

en: Address book DSN
is: DN netfangaskrár

en: Address book table
is: Tafla netfangaskrár

en: Addressbook Display Format
is: Snið netfangaskráar

en: Addressbook is read-only
is: Aðeins er hægt að lesa netfangaaskrá, ekki skrifa í hana.

en: Addresses
is: Netföng

en: Administration
is: Stjórnun

en: Advanced Identities
is: Aukinn persónuleiki

en: After message body
is: Á eftir meginmáli

en: Alias:
is: Viðurnefni:

en: All
is: Allir

en: All Folders
is: Allar möppur

en: All Messages
is: Öll skeyti

en: All address books
is: Allar netfangaskrár

en: All done!
is: Allar möppur

en: All messages
is: Öll skeyti

en: Allow editing of full name
is: Leyfa breytingar á fullu nafni

en: Allow editing of identities
is: Leyfa stillingar á persónuleikum

en: Allow server charset search
is: Leifa leit á stafasetti þjóns

en: Allow use of priority
is: Leyfa notkun á forgangi

en: Alternate Identity %d
is: Annar persónuleiki %d

en: Always
is: Alltaf

en: Always Show Full Date
is: Sýna ávalt fulla dagsetningu

en: Append Signature before Reply/Forward Text
is: Setja undirskrift á undan texta sem verið er að svara/áframsenda.

en: Apr
is: apr

en: April
is: apríl

en: Are you sure you want to delete %s?
is: Ertu viss um að vilja eyða %s?

en: Attach:
is: Hengja við:

en: Attachments
is: Viðhengi

en: Aug
is: ágú

en: August
is: ágúst

en: Authentication failed
is: Auðkenning misfórst

en: Authentication mechanism is too weak
is: Auðkenningarháttur er of óöruggur

en: Authentication required
is: Auðkenningar krafist

en: Auto Create Special Folders
is: Búa sjálfkrafa til sérstakar möppur

en: Auto Expunge
is: Þurrka út sjálfktafa

en: Auto Refresh Folder List
is: Endurhlaða möppulista sjálfkrafa

en: Auto delete folders
is: Eyða möppum sjálfkrafa

en: Autodetect
is: Skynja sjálfkrafa

en: BCC:
is: Falið Afrit:

en: Back to &quot;SpellChecker Options&quot; page
is: Aftur í &quot;Villupúka stillingar&quot; síðuna

en: Bad request: %s
is: Röng fyrirspurn: %s

en: Bad sequence of commands
is: Vitlaus röð skipana

en: Base Sent Folder
is: Rótar "Sent" mappa

en: Based upon given criteria, incoming messages can have different background colors in the message list.  This helps to easily distinguish who the messages are from, especially for mailing lists.
is: Hægt er að láta skilaboð vera með mismunandi bakgrunnsliti í yfirlitslistanum eftir því frá hverjum þau eru.

en: Before headers
is: Á undan haus

en: Between headers and message body
is: Á milli haus og meginmáls

en: Body
is: Meginmál

en: Body retrieval error. The reason for this is most probably that the message is malformed.
is: Villa við færslu á meginmáli.  Ástæðan er líklega sú að skeytið sé skaddað.

en: Brazilian Portuguese
is: Brasilísk Portúgalska

en: Bug Reports:
is: Lúsa skýrslur

en: Bulgarian
is: Búlgarska

en: Business Card
is: Nafnspjald

en: By default, move to sent
is: Færa í send skeyti, nema annað sé tekið fram

en: By default, move to trash
is: Færa í ruslakörfu, nema annað sé tekið fram

en: By default, save as draft
is: Vista sem uppkast, nema annað sé tekið fram

en: By the SquirrelMail Development Team
is: Eftir SquirrelMail þróunarhópinn

en: CC
is: Afrit

en: CC:
is: Afrit:

en: COMMERCIAL - Dial-up users are often filtered out since they should use their ISP's mail servers to send mail.  Spammers typically get a dial-up account and send spam directly from there.
is: Gegn gjaldi - Innhringinotendur ættu alla jafna ekki að að senda póst beint frá sér, heldur nota póstþjón þjónustuaðila síns.  Rustarlýður brúkar oft innhringisambönd til að senda út ruslpóst.  Einnig stoppar þetta vírusa sem senda póst beint til þeirra sem þeir vilja smita.

en: COMMERCIAL - RBL+ Blackhole entries.
is: Gegn gjaldi - RBL og Blackhole færslur.

en: COMMERCIAL - RBL+ Dial-up entries.
is: Gegn gjaldi - RBL og innhringinotendur

en: COMMERCIAL - RBL+ OpenRelay entries.
is: Gegn gjaldi - Listi yfir opnar póstgáttir.

en: COMMERCIAL - Servers that are configured (or misconfigured) to allow spam to be relayed through their system will be banned with this.  Another good one to use.
is: Gegn gjaldi - Þjónar sem eru stilltir (eða vanstilltir) til að leyfa sendingar á ruslpósti. Þessi þykir nokk góður.

en: COMMERCIAL - This list contains servers that are verified spam senders. It is a pretty reliable list to scan spam from.
is: Gegn gjaldi- Þessi listi inniheldur þjóna sem eru sannanlega að senda út ruslpóst.

en: Calendar
is: Dagatal

en: Can not modify global address book
is: Get ekki breytt sameiginlegri netfangaskrá

en: Cc
is: Afrit

en: Cellular Phone
is: Farsími

en: Change
is: Breyta

en: Change ALL occurances of this word
is: Breyta þessu orði allstaðar

en: Change All
is: Breyta öllum

en: Change Settings
is: Breyta stillingum

en: Change crypto settings
is: Breyta dulkóðunar stillingum

en: Change this word
is: Breyta þessu orði

en: Change title on supported browsers.
is: Breyta titli á vöfrum sem styðja það

en: Change to:
is: Breyta í:

en: Check Spelling
is: Leiðrétta stafsetningu

en: Check all boxes, not just INBOX
is: Haka í allt, ekki bara INNHÓLF

en: Check mail during folder refresh
is: Ná í póst þegar mappa er endurhlaðin

en: Check mail during login
is: Athuga póst við innskráningu

en: Checkbox
is: Valreitur

en: Chinese
is: Kínverska

en: Click here to go back
is: Smelltu hér til að fara til baka.

en: Click here to log back in.
is: Smelltu hér til að skrá þig inn.

en: Click here to return to %s
is: Smelltu hér til að fara aftur í %s

en: Click here to try again
is: Smelltu hér til að reyna aftur

en: Close
is: Loka

en: Close Window
is: Loka glugga

en: Close and Cancel
is: Loka og hætta við

en: Close and Commit
is: Loka og virkja

en: Close this Window
is: Loka glugga

en: Closing POP
is: Loka POP

en: Color
is: Litur

en: Command failed
is: Skipun brást

en: Command not implemented
is: Skipun ekki útfærð

en: Command parameter not implemented
is: Viðfang skipunar ekki útfært

en: Command:
is: Skipun:

en: Compose
is: Skrifa skeyti

en: Compose Messages in New Window
is: Skrifa skeyti í nýjum glugga

en: Config File Version
is: Útgáfunúmer stillingaskrár

en: Config file can't be opened. Please check config.php.
is: Gat ekki opnað stillingaskrá.  Athugaðu config.php

en: Configuration Administrator
is: Umsjónamaður breytinga

en: Confirm Delete
is: Staðfesta eyðingu

en: Confirm Deletion of a Server
is: Staðfesta eyðingu á þjón

en: Confirm delete of selected server?
is: Viltu eyða völdum þjón?

en: Contact Listowner
is: Hafa samband við listastjóra

en: Contains:
is: Inniheldur:

en: Could not create hashed directory structure!
is: Gat ekki búið til "hashed" möppur!

en: Could not create initial preference file!
is: Gat ekki frumstillt stillingaskrá

en: Could not lock datafile
is: Ekki tókst að læsa gagnaskrá

en: Could not move/copy file. File not attached
is: Gat ekki fært/afritað skrá. Viðhengi ekki hengt við.

en: Count only messages that are RECENT
is: Taka aðeins mark á nýlegum skeytum

en: Courier IMAP server
is: Courier IMAP þjónn

en: Create
is: Búa Til

en: Create Folder
is: Búa til möppu

en: Created folder successfully!
is: Tókst að búa til möppu!

en: Croatian
is: Króatíska

en: Current File:
is: Núverandi skrá:

en: Current Folder
is: Núverandi mappa

en: Current Search
is: Núverandi leit

en: Custom Stylesheet
is: Eigin stílsíða

en: Cyrus IMAP server
is: Cyrus IMAP þjónn

en: Czech
is: Tékkneska

en: DEL
is: EYÐA

en: Danish
is: Danska

en: Dark Blue
is: Dökkblár

en: Dark Cyan
is: Dökkblágrænn

en: Dark Gray
is: Dökkgrár

en: Dark Green
is: Dökkgrænn

en: Dark Magenta
is: Dökkfjólublár

en: Dark Yellow
is: Dökkgulur

en: Data Directory
is: Gagnasvæði

en: Database
is: Gagnagrunnur

en: Database error: %s
is: Gagnagrunnsvilla: %s

en: Date
is: Dagsetning

en: Date:
is: Dagsetning:

en: Day View
is: Skoða dag

en: Dec
is: des

en: December
is: desember

en: Decrypt my dictionary with my old password:
is: Afkóða orðabókina mína með lykilorðinu mínu:

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Default Charset
is: Sjálfgefið stafasett

en: Default Folder Prefix
is: Sjálfgefið forskeyti á möppu

en: Default Identity
is: Sjálfgefinn persónuleiki

en: Default Javascript Adrressbook
is: Sjálfgefin JavaScript heimilisfangaskrá

en: Default Language
is: Sjálfgefið tungumál

en: Default Left Size
is: Sjálfgefin vinstri stærð

en: Default Sub. of INBOX
is: Sjálfgefin undirmappa af INNHÓLFI

en: Default Unseen Notify
is: Sjálfgefin tilkynning um ólesin skeyti

en: Default Unseen Type
is: Sjálfgefin óséð tegund

en: Default preference file not found or not readable!
is: Fann ekki eða gat ekki lesið skrá með sjálfgefnum stillingum

en: Default theme
is: Sjálfgefið þema

en: Delete
is: Eyða

en: Delete & Next
is: Eyða og fara í næsta

en: Delete & Prev
is: Eyða og fara í fyrra

en: Delete Folder
is: Eyða möppu

en: Delete checked words
is: Eyða merktum orðum

en: Delete failed:
is: Eyðing mistókst:

en: Delete my dictionary and start a new one
is: Eyða orðabókinni og stofna nýja

en: Delete selected
is: Eyða merktu

en: Delete selected attachments
is: Eyða merktum viðhengjum

en: Delete/Move/Next Buttons:
is: Eyða/Færa/Næsti Takkar

en: Deleted folder successfully!
is: Eyðing möppu tókst!

en: Deleting messages from server...
is: Eyði póst á miðlara

en: Deleting the following entries from <strong>%s</strong> dictionary:
is: Eyði eftirfarandi úr orðabókinni <strong>%s</strong>:

en: Delimited:
is: Skipt:

en: Delivery error report
is: Upplýsingar um villu í sendingu

en: Dictionary Erased
is: Orðabók eytt

en: Dictionary re-encrypted
is: Orðabók endurdulkóðuð

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Display Attached Images with Message
is: Sýna myndir í viðhengi með skeyti

en: Display Preferences
is: Útlitsstillingar

en: Display at bottom
is: Sýna neðst

en: Display at top
is: Sýna efst

en: Do not use Drafts
is: Ekki nota sérstaka möppu fyrir uppköst

en: Do not use Sent
is: Ekki nota möppuna send bréf

en: Do not use Trash
is: Ekki nota ruslafötuna

en: Do you really want to change this event from:
is: Viltu virkilega breyta þessum atburði úr:

en: Do you really want to delete this event?
is: Viltu virkilega eyða þessum atburð?

en: Done
is: Búið

en: Down
is: Niður

en: Download this as a file
is: Sækja sem skrá

en: Draft Email Saved
is: Uppkast að skeyti vistað

en: Draft Folder
is: Mappa fyrir uppköst

en: Draft Saved
is: Uppkast að skeyti vistað

en: Draft folder
is: Mappa fyrir uppköst

en: Dutch
is: Hollenska

en: E-Mail Address
is: Netfang

en: E-mail
is: Netfang

en: E-mail address
is: Netfang

en: E-mail address is missing
is: Netfang vantar

en: EDIT
is: BREYTA

en: ERROR
is: VILLA

en: ERROR : Bad or malformed request.
is: VILLA: Skemmd eða gölluð fyrirspurn

en: ERROR : Connection dropped by imap-server.
is: VILLA - póstþjónninn lokaði tengingunni

en: ERROR : Could not append message to
is: VILLA : Gat ekki bætt skeyti við

en: ERROR : Could not complete request.
is: VILLA: Gat ekki klárað fyrirspurn.

en: ERROR : Imap server closed the connection.
is: VILLA - póstþjónninn lokaði tengingunni

en: ERROR : No available imapstream.
is: VILLA . Enginn imapstraumur fáanlegur.

en: ERROR : Unknown imap response.
is: VILLA - Óþekkt svar frá þjóni

en: ERROR: Help files are not in the right format!
is: VILLA Hjálparskrárnar eru ekki á réttu formi

en: Edit
is: Breyta

en: Edit Advanced Identities
is: Breyta frekari auðkennum

en: Edit Message as New
is: Breyta skeyti sem nýtt

en: Edit selected
is: Breyta völdu

en: Edit your Personal Dictionary
is: Breyta orðabókinni

en: Edit your personal dictionary
is: Breyta orðabókinni þinni

en: Email
is: Netfang

en: Email Address
is: Netfang

en: Empty command string
is: Tæma skipanastreng

en: Enable /NoSelect folder fix
is: Virkja /NoSelect folder lagfæringu

en: Enable Alternating Row Colors
is: Láta raðirnar skiptast á litum

en: Enable Collapsible Folders
is: Nota samfellanlegar möppur

en: Enable Cumulative Unread Message Notification
is: Virkja tilkynningar fyrir öll óséð skilaboð

en: Enable Forward as Attachment
is: Virkja "Áframsenda sem viðhengi"

en: Enable Mail Delivery Notification
is: Virkja tilkynningar fyrir ólesin skilaboð

en: Enable Mailer Display
is: Sýna skilaboð frá póstmiðlara

en: Enable Media Playing
is: Virkja tónlist

en: Enable Page Selector
is: Virkja síðuval

en: Enable Printer Friendly Clean Display
is: Virkja prenthæfa sýn

en: Enable Sort by of Receive Date
is: Virkja röðun eftir móttökudegi

en: Enable Thread Sort by References Header
is: Virkja þrædda röðun eftir tilvísunarhaus

en: Enable Unread Message Notification
is: Virkja tilkynningar fyrir óséð skilaboð

en: Enable use of delivery receipts
is: Virkja notkun á móttökukvittunum

en: Encrypt or decrypt your personal dictionary
is: Dulkóða eða afkóða orðabókina þína

en: Encrypt passwords (informative only)
is: Dulkóða lykilorði (aðeins til upplýsingar)

en: Encryption required for requested authentication mechanism
is: Dulkóðunar krafist fyrir auðkenningarhátt

en: English
is: Enska

en: Error
is: Villa

en: Error Appending Message!
is: Villa við að bæta skeyti við!

en: Error Decrypting Dictionary
is: Villa við afkóðun á orðabók

en: Error connecting to IMAP server: %s.
is: Villa við að tengjast IMAP þjóni: %s

en: Error creating directory %s.
is: Villa við að búa til möppuna %s

en: Error initializing LDAP server %s:
is: Villa við ræsingu LDAP þjóns %s:

en: Error initializing addressbook database.
is: Villa í frumstillingu netfangagagnagrunns.

en: Error initializing global addressbook.
is: Villa við frumstillingu netfangaskrár.

en: Error opening %s
is: Villa við að opna %s

en: Error opening file %s
is: Villa við að opna skrá %s

en: Error opening timezone config, contact administrator.
is: Gat ekki opnað stillingaskra fyrir tímabelti. Hafðu samband við kerfisstjóra

en: Error:
is: Villa:

en: European Spanish
is: Evrópsk Spænska

en: Event Has been added!
is: Atburði hefur verið bætt við!

en: Event deleted!
is: Atburði eytt!!!!

en: Event updated!
is: Atburður uppfærður!

en: Everywhere
is: Alls staðar

en: Ex: 63aa7f
is: T.d: 63aa7f

en: Expunge
is: Þurrka út

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Bulk mailers that do not use confirmed opt-in.
is: Frír - Five-Ten-sg.com - Listi yfir póstlista sem ekki nota "opt-in"

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Dial-up lists - includes some DSL IPs.
is: Frír - Five-Ten-sg.com - Listi yfir innhringinet hjá nokkrum þjónustuaðilum.

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Direct SPAM sources.
is: Frír - Five-Ten-sg.com - Listi yfir rustarlýð

en: FREE - Five-Ten-sg.com - Other misc. servers.
is: Frír - Five-Ten-sg.com - Ýmsir aðrir þjónar

en: FREE - ORDB was born when ORBS went off the air. It seems to have fewer false positives than ORBS did though.
is: Frír - ORDB fór í loftið þegar ORBS hvarf.  Þykir hafa færri rangfærslur en ORBS. inniheldur lista yfir opnar póstgáttir.

en: FREE - SPAMhaus - A list of well-known SPAM sources.
is: Frír - SPAMhaus - Listi yfir þekkta fjöldapóstsendendur

en: Feb
is: feb

en: February
is: febrúar

en: Fetch
is: Sækja

en: Fetch Mail
is: Sækja póst

en: Fetching Servers
is: Sæki þjóna

en: Fetching UIDL...
is: Sæki UIDL...

en: Fetching from
is: Sæki frá

en: Fetching message
is: Er að sækja skeyti

en: Filtering enables messages with different criteria to be automatically filtered into different folders for easier organization.
is: Síun gerir mögulegt að færa sjálfkrafa skeyti í mismunandi möppur eftir eiginleikum.

en: Finnish
is: Finnska

en: First name
is: Fornafn

en: Flags
is: Rofar

en: Folder List Options
is: Birtimöguleikar möppulista

en: Folder Path
is: Slóði á möppu

en: Folder Preferences
is: Stillingar á möppu

en: Folder Selection Options
is: Birtimöguleikar möppulista

en: Folder:
is: Mappa:

en: Folders
is: Möppur

en: Folders Defaults
is: Frumgildi möppu

en: Fortunes:
is: Speki:

en: Forward
is: Áframsenda

en: Forward as Attachment
is: Áframsenda sem viðhengi

en: Found %s errors
is: Fann %s villu/r

en: French
is: Franska

en: Fri
is: fös

en: Friday
is: föstudagur

en: From
is: Frá

en: From:
is: Frá:

en: Full Name
is: Fullt Nafn

en: General Display Options
is: Almennar útlitsbreytur

en: General Options
is: Almennar stillingar

en: German
is: Þýska

en: Global address book
is: Allar nafnaskrár

en: Go
is: Fara

en: Go to the login page
is: Farðu á innskráningarsíðu

en: Greek
is: Gríska

en: Hash Disabled
is: "Hash" óvirkt

en: Hash Level
is: "Hash" stig

en: Header
is: Haus

en: Height of Compose Window
is: Hæð ritglugga

en: Hellenic translations, no known limits, powered by Systran
is: Grískar þýðingar, engar þekktar takmarkanir.  Knúið af Systran

en: Help
is: Hjálp

en: Help fight the battle against unsolicited email.  SpamCop reads the spam email and determines the correct addresses to send complaints to.  Quite fast, really smart, and easy to use.
is: Taktu þátt í að berjast gegn ruslpósti!!  SpamCop les yfir ruslpóstinn og velur rétta aðila til að kvarta í.  Niður með Ástþór og hans líka!

en: Here you may set up how your personal dictionary is stored, edit it, or choose which languages should be available to you when spell-checking.
is: Hér geturðu tilgreint hvað orðabókin þín er staðsett, breytt henni og valið hvaða tungumál eru aðgengileg við yfirlestur.

en: Hey! Wath do You are looking for?
is: Hey! Að hverju ert þú að leita?

en: Hide SM attributions
is: Fela SM einkenni

en: Hide Unsafe Images
is: Fela varhugaverð skeyti

en: High
is: Hár

en: Home Phone
is: Heimasími

en: Hour Format
is: Tímasnið

en: Hungarian
is: Ungverska

en: I tried to execute '%s', but it returned:
is: Reyndi að keyra %s en það skilaði:

en: IMAP Authentication Type
is: Tegund IMAP auðkenningar

en: IMAP Folder Delimiter
is: Greinarmerki milli IMAP mappa

en: IMAP Server Address
is: Vistfang IMAP þjóns

en: IMAP Server Port
is: Port á IMAP þjón

en: IMAP Server Type
is: Tegund IMAP þjóns

en: IMAP server information
is: Upplýsingar um IMAP þjón

en: INBOX
is: INNHÓLF

en: Icelandic
is: Íslenska

en: Identifying name
is: Kenniheiti

en: If <b>%s</b> contains <b>%s</b> then move to <b>%s</b>
is: Ef <b>%s</b> inniheldur <b>%s</b> þá flytja í <b>%s</b>

en: If you leave password empty, it will be required when you fetch mail.
is: If þú gefur ekki upp lykilorðið, þá verður þú spurður um það þegar póstur er sóttur.

en: Ignore
is: Hunsa

en: Ignore ALL occurances this word
is: Hunsa þetta orð allstaðar

en: Ignore All
is: Hunsa öll

en: Ignore this word
is: Hunsa þetta orð

en: Illegal folder name.  Please select a different name.
is: Ólöglegt heiti á möppu. Veldu annað nafn.

en: Include CCs when Forwarding Messages
is: Senda líka á afritshafa (CC) þegar er áframsent

en: Include Me in CC when I Reply All
is: Senda afrit til sjálfs þegar svarað er til allra

en: Indented:
is: Inndreginn:

en: Index Order
is: Röðun skeyta

en: Indonesian
is: Indónesíska

en: Info
is: Upplýsingar

en: Interface language
is: Tungumál viðmóts

en: International Dictionaries Preferences Updated
is: Upplýsingar um alþjólegar orðabækur uppfærðar

en: Invalid input data
is: Ógild inntaks gögn

en: Invert Time
is: Öfugur tími

en: Italian
is: Ítalska

en: Jan
is: jan

en: January
is: janúar

en: Japanese
is: Japanska

en: Jul
is: júl

en: July
is: júlí

en: Jun
is: jún

en: June
is: júní

en: Korean
is: Kóreska

en: Language
is: Tungumál

en: Last Refresh
is: Síðast uppfært

en: Last name
is: Eftirnafn

en: Latin
is: Latína

en: Latin American Spanish
is: Suður-Amerísk Spænska

en: Leave Mail on Server
is: Skilja póst eftir á póstþjóni

en: Leaving Mail on Server...
is: Skil póst eftir á miðlara

en: Left
is: Vinstri

en: Length:
is: Lengd:

en: Let this folder contain subfolders
is: Láta þessa möppu vera með undirmöppur

en: Light Blue
is: Ljósblár

en: Light Cyan
is: Ljósblágrænn

en: Light Gray
is: Ljósgrátt

en: Light Green
is: Ljósgrænn

en: Light Magenta
is: Ljósblár

en: Light Yellow
is: Ljósgulur

en: Line with an error:
is: Lína með villu:

en: List Archives
is: Lista safn

en: List Special Folders First
is: Sýna sérstakar möppur fyrst

en: List all
is: Birta allt

en: Loading the sound...
is: Hleð inn hljóði

en: Location of Buttons when Composing
is: Staðsetning á tökkum meðan verið er að skrifa bréf

en: Location of Folder List
is: Staðsetning möppulista

en: Logging out from IMAP
is: Aftengist IMAP

en: Login
is: Innskrá

en: Login Failed:
is: Auðkennign brást:

en: Login OK: Inbox EMPTY
is: Auðkenni í lagi: Innhólf tómt

en: Login OK: Inbox contains [
is: Auðkenni í lagi: Innhólf inniheldur [

en: Login OK: No new messages
is: Auðkenni í lagi: Engin ný skeyti

en: Long:
is: Langur:

en: Low
is: Lágur

en: Ma&#121;
is: maí

en: Mail Domain
is: Póstlén

en: Mail Fetch Result:
is: Niðurstaða:

en: Mailbox Display Options
is: Útlitsbreytur pósthólfs

en: Mailer
is: Póstforrit

en: Mailing List
is: Póstlisti

en: Mailinglist
is: Póstlisti

en: Make Default
is: Velja sem sjálfgefið

en: Make these changes
is: Geri þessar breytingar

en: Make this dictionary my default selection:
is: Gera þessa orðabók að sjálfgefnu vali:

en: Mar
is: mar

en: March
is: mars

en: Match:
is: Samsvarar:

en: Matches
is: Passar við

en: Maximum Number of Pages to Show
is: Fjöldi bréfa til að birta

en: Maximum of 1000 characters translated, powered by Systran
is: Þýðir allt að 1000 stöfum.  Knúið af Systran

en: May
is: maí

en: Medium
is: Meðal

en: Medium Gray
is: Grár

en: Memory Search
is: Leita í minni

en: Message
is: Skeyti

en: Message Details
is: Nánar um skeyti

en: Message Display and Composition
is: Sýna og rita skeyti

en: Message Filtering
is: Síun skeyta

en: Message Filters
is: Skeytasíur

en: Message Highlighting
is: Litmerking skilaboða

en: Message List
is: Skilaboða listi

en: Message appended to mailbox
is: Skeyti bætt við pósthólf

en: Message not printable
is: Skeyti ekki prenthæft

en: Message of the Day
is: Skilaboð dagsins

en: Message:
is: Skeyti:

en: Microsoft Exchange IMAP server
is: Microsoft Exchange IMAP þjónn

en: Minute
is: Mínúta

en: Minutes
is: Mínútur

en: Moderate
is: Ritstýra

en: Modify
is: Breyta

en: Modify Server
is: Breyta póstþjóni

en: Mon
is: mán

en: Monday
is: mánudagur

en: Month View
is: Skoða mánuð

en: Monthly
is: Mánaðarlega

en: Most probably your message list was out of date and the message has been moved away or deleted (perhaps by another program accessing the same mailbox).
is: Líklega er skeytalistinn úreldur eða að skeytið hafi verið fært eða eytt (hugsanlega ef öðru forriti sem er að vinna í pósthólfinu).

en: Move
is: Færa

en: Move Selected To
is: Færa valin í:

en: Move Up
is: Færa

en: Move spam to:
is: Færa ruslpóst í

en: Move to:
is: Færa í:

en: Moving spam directly to the trash may not be a good idea at first, since messages from friends and mailing lists might accidentally be marked as spam. Whatever folder you set this to, make sure that it gets cleaned out periodically, so that you don't have an excessively large mailbox hanging around.
is: Ekki er víst að það sé viturlegt að færa ruslpóst sjálfkrafa í ruslakörfuna. Alltaf er hætta á því að póstur sé óvart flokkaður sem slíkur.  En mundu samt að tæma reglulega möppuna sem þú velur, til að halda stærð pósthólfsins í lágmarki.

en: Multiple Identities
is: Fleiri en einn persónuleiki

en: Must be unique
is: Verður að vera einkvæmt

en: Name
is: Nafn

en: Name and Address Options
is: Valkostir nafna og netfanga

en: Name is missing
is: Nafn vantar

en: Name:
is: Notandanafn:

en: Never
is: Aldrei

en: New
is: Nýtt

en: New Mail
is: Nýr póstur

en: New Mail Notification
is: Tilkynning um nýjan póst

en: New Mail Notification options saved
is: Stillingar vistaðar

en: New Messages Only
is: Einungis ný skeyti

en: New name:
is: Nýtt heiti:

en: NewMail Options
is: Valmöguleikar

en: Next
is: Næsta

en: Nickname
is: Gælunafn

en: Nickname contains illegal characters
is: Gælunafn inniheldur óleyfileg tákn

en: No
is: Nei

en: No Citation
is: Engin tilvitnun

en: No Clock
is: Engin klukka

en: No Messages Found
is: Engin skeyti fundust

en: No Notification
is: Engin tilkynning

en: No changes requested.
is: Ekki beðið um neinar breytingar.

en: No changes were made.
is: Engar breytingar voru gerðar.

en: No connection to server
is: Engin tenging við póstþjón

en: No errors found
is: Engar villur fundust

en: No folders found
is: Engar möppur fundust

en: No folders were found to subscribe to!
is: Engar möppur fundust til að setja í áskrift!

en: No folders were found to unsubscribe from!
is: Engin mappa fannst til að fjarlægja úr áskrift!

en: No highlighting is defined
is: Engin litmerking skilgreint

en: No known limits, powered by GPLTrans (free, open source)
is: Engar þekktar takmarkanir.  Knúið af GPLTrans (frjáls og frír hugbúnaður)

en: No known limits, powered by Systran
is: Engar þekktar takmarkanir.  Knúið af Systran

en: No known limits, powered by Translation Experts's InterTran
is: Engar þekktar takmarkanir.  Knúið af InterTran frá Translation Experts's

en: No login ID submitted
is: Ekkert auðkenni sent

en: No messages were selected.
is: Engin skilaboð voru valin.

en: No msg number submitted
is: Fékk ekki neitt msg númer

en: No password submitted
is: Ekkert lykilorð sent

en: No personal address book is defined. Contact administrator.
is: Engin persónuleg netfangaskrá hefur verið skilgreind. Hafðu samband við kerfisstjóra.

en: No persons matching your search was found
is: Leitin skilaði auðu

en: No server banner
is: Enginn borði frá þjón

en: No server specified
is: Enginn þjónn skilgreindur

en: No sound specified
is: Ekkert hljóð valið

en: No such file or directory
is: Engin slík skrá eða mappa

en: No words in your personal dictionary.
is: Engin orð í orðabókinni þinni

en: No-one server in use. Try to add.
is: Enginn miðlari í notkun.

en: None
is: Ekkert

en: Normal
is: Venjulegur

en: Norwegian
is: Norska

en: Not a file name
is: Ekki skráar nafn

en: Not one of the above servers
is: Enginn ofantalinna

en: Not yet functional, currently does nothing
is: Ekki enn útfært, gerir ekkert í augnablikinu

en: Note
is: Athugasemd

en: Nothing to delete!
is: Ekkert til að eyða!

en: Nov
is: nov

en: November
is: nóvember

en: Now saving your personal dictionary... Please wait.
is: Vista núna orðabókina þína.  Dokaðu við...

en: Number of Messages to Index
is: Fjöldi skeyta til að birta

en: Number of supported language pairs: %s
is: Fjöldi studdra tungumálapara : %s

en: Number of supported languages: %s
is: Fjöldir studdra tungumála: %s

en: OFF
is: ÓVIRKT

en: ON
is: VIRKT

en: Occurs times:
is: Kemur fyrir:

en: Oct
is: okt

en: October
is: október

en: On Delivery
is: Við móttöku

en: On Read
is: Við lestur

en: Only INBOX
is: Einungis aðalpósthólf

en: Only Unseen
is: Einungis óséð

en: Only unread messages
is: athuguð skilaboð

en: Oops,
is: úps,

en: Open failed
is: Mistókst að opna

en: Opening IMAP server
is: Tengist IMAP þjón

en: Opening POP server
is: Tengist POP þjón

en: Option Type '%s' Not Found
is: Valmöguleiki af tegund '%s' ekki til

en: Options
is: Valmöguleikar

en: Organization / Department
is: Stofnun / Deild

en: Organization Logo
is: Vörumerki stofnunar

en: Organization Logo Height
is: Hæð vörumerkis

en: Organization Logo Width
is: Breidd vörumerkis

en: Organization Name
is: Nafn stofnunar

en: Organization Preferences
is: Stofnunar stillingar

en: Organization Title
is: Titill stofnunar

en: Original Message
is: Upprunalegt Skeyti

en: Other:
is: Annað

en: PHP Version
is: PHP útgáfa

en: PHP session name
is: PHP setunafn

en: POP3 Before SMTP?
is: POP3 fyrir SMTP?

en: POP3 connect:
is: POP3 tenging

en: POP3 pass:
is: POP3 lykilorð

en: POP3 user:
is: POP3 notandi

en: Paginate
is: Síðunúmer

en: Password for
is: Lykilorð fyrir

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Personal Dictionary
is: Persónulegar upplýsingar

en: Personal Dictionary Crypto Settings
is: Dulkóðunarstillingar fyrir orðabókina þína

en: Personal Dictionary Updated
is: Orðabókin uppfærð

en: Personal Information
is: Persónulegar upplýsingar

en: Personal address book
is: Persónuleg netfangaskrá

en: Please check any available international dictionaries which you would like to use when spellchecking:
is: Hakaðu við þær orðabækur sem þú vilt nota við villuleiðréttingu.

en: Please check any words you wish to delete from your dictionary.
is: Vinsamlegast veldu þau orð sem þú vilt eyða úr orðabókinni.

en: Please choose which dictionary you would like to use to spellcheck this message:
is: Veldu hvaða orðabók þú vilt nota til að villuleita þetta skeyti eftir:

en: Please choose which options you wish to set up:
is: Veldu hvaða valmöguleika þú vilt stilla:

en: Please contact your system administrator and report this error.
is: Hafðu samband við kerfisstjóra og láttu hann vita af þessari villu

en: Please decrypt my personal dictionary and store it in a clear-text format.
is: Vinsamlegast afkóðaðu orðabókina mína og vistaðu hana sem texta.

en: Please encrypt my personal dictionary and store it in an encrypted format.
is: Vinsamlegast dulkóðaðu orðabókina mína og geymdu hana kóðaða.

en: Please make your selection first.
is: Vinsamlegst veldu fyrst

en: Please wait, communicating with the server...
is: Bíðið, er í samskiptum við þjón ...

en: Plugins
is: Íforrrit

en: Polish
is: Pólska

en: Portuguese
is: Portúgalska

en: Post to List
is: Senda á lista

en: Preference database error (%s). Exiting abnormally
is: Stillingaskrá %s fannst ekki. Hætt með óeðlilegum hætti

en: Preference file, %s, could not be copied from temporary file, %s. Contact your system administrator to resolve this issue.
is: Gat ekki fært biðskránna %s í stillingaskránna %s.  Hafðu samband við kerfisstjóra

en: Preference file, %s, could not be opened. Contact your system administrator to resolve this issue.
is: Gat ekki opnað stillingaskránna %s.  Hafðu samband við kerfisstjóra.

en: Preference file, %s, could not be written. Contact your system administrator to resolve this issue.
is: Gat ekki skrifað stillingaskránna %s.  Hafðu samband við kerfisstjóra

en: Preference file, %s, does not exist. Log out, and log back in to create a default preference file.
is: Stillingaskráin %s er ekki til. Skráðu þig út og aftur inn til að búa til sjálfgefna stillingaskrá

en: Preferences DSN
is: DSN stillinga

en: Preferences table
is: Tafla með stillingum

en: Preferences username field
is: Reitur notendanafns í stillingum

en: Prefix Signature with '-- ' Line
is: Láttu undirskriftina byrja með einni línu sem inniheldur einungis '-- '

en: Premature end of list
is: Ótímabær endi á lista

en: Previous
is: Fyrra

en: Print
is: Prenta

en: Printer Friendly
is: Prentvænt

en: Priority
is: Forgangur

en: Priority:
is: Forgangur:

en: Proceed
is: Halda áfram

en: Provider Link URI
is: Slóð á þjónustuveitanda

en: Provider Name
is: Heiti þjónustuveitanda

en: Quarterly
is: Ársfjórðungslega

en: Query:
is: Fyrirspurn:

en: Read
is: Lesa

en: Read data:
is: Lesa gögn:

en: Read receipt
is: Lesa kvittun

en: Read:
is: Lesa:

en: Reason Given:
is: Gefin ástæða:

en: Receipt
is: Fá staðfestingu

en: Recent Searches
is: Nýlegar leitir

en: Reconnect from dead connection
is: Tenging slitnaði.  Ræsi aftur

en: Refetching message
is: Sæki skeyti aftur

en: Refresh Folder List
is: Endurhlaða möppulista

en: Refresh Page
is: Endurhlaða síðu

en: Remote POP server Fetching Mail
is: Sæki póst frá POP miðlara

en: Remote POP server settings
is: Stillingar á POP þjón

en: Remove unneccessary messages from your folder and start with your Trash folder.
is: Færa óþörf skilaboð úr möppunni þinni og setja þau í ruslakörfuna.

en: Rename
is: Endurnefna

en: Rename a Folder
is: Endurnefna möppu

en: Rename a folder
is: Endurnefna möppu

en: Renamed successfully!
is: Endurnefning tókst!

en: Reply
is: Svara

en: Reply All
is: Svara öllum

en: Reply Citation Options
is: Stillingar á tilvitnun í svari

en: Reply Citation Style
is: Stíll tilvitnunar

en: Reply To
is: Svara til

en: Reply to List
is: Svara á lista

en: Report as Spam
is: Klaga sem ruslpóst

en: Requested action aborted: error in processing
is: Umbeðin aðgerð ekki framkvæmd, villa í vinnslu

en: Requested action not taken: insufficient system storage
is: Umbeðin aðgerð ekki framkvæmd, vantar pláss

en: Requested action not taken: mailbox name not allowed
is: Umbeðin aðgerð ekki framkvæmd,  nafn pósthólfs ólöglegt

en: Requested action not taken: mailbox unavailable
is: Umbeðin aðgerð ekki framkvæmd, pósthólf óaðgengilegt

en: Requested mail action aborted: exceeding storage allocation
is: Umbeðin aðgerð ekki framkvæmd,  komin umfram geymslupláss

en: Requested mail action not taken: mailbox unavailable
is: Umbeðin aðgerð ekki framkvæmd, pósthólfið er óaðgengilegt

en: Requires PHP 4.3.x! Experimental.
is: Krefst PHP 4.3.x! Í vinnslu

en: Response:
is: Svar:

en: Resume Draft
is: Halda áfram með uppkast

en: Return
is: Næst

en: Return to options page
is: Fara til baka á stillingar síðu

en: Right
is: Hægri

en: Romanian
is: Rúmenska

en: Run some test IMAP commands, displaying both the command and the result. These tests use the Squirrelmail IMAP commands and your current Squirrelmail configuration. Custom command strings can be used.
is: Keyrir nokkrar prufuskipanir á IMAP þjóninum.  Sýnir bæði skipanirnar og niðurstöður þeirra.  Þessi próf nota bæði sömu skipanir og stillingar og SquirrelMail.  Einnig er hægt að slá inn sínar eigin skipanir.

en: Russian
is: Rússneska

en: Russian translations, maximum of 500 characters translated
is: Rússneskar þýðingar, þýðir allt að 500 stafi.

en: SMTP Authentication Type
is: Tegund SMTP auðkenningar

en: SMTP Server Address
is: Vistfang SMTP þjóns

en: SMTP Server Port
is: Port á SMTP þjón

en: SPAM Filters
is: Ruslpóstsíur

en: SPAM filters allow you to select from various DNS based blacklists to detect junk email in your INBOX and move it to another folder (like Trash).
is: Ruslpóstsíur gera þér mögulegt að velja úr mismunandi DNS svartlistum til að nota til að færa ruslpóstinn úr INNHÓLFI og í aðra möppu (t.d. RUSLAKÖRFU).

en: Same as server
is: Sama og miðlari

en: Sat
is: lau

en: Saturday
is: laugardagur

en: Save
is: Vista

en: Save / Update
is: Vista / Uppfæra

en: Save Draft
is: Vista uppkast

en: Save Message
is: Vista skeyti

en: Save folder tree
is: Vista möpputré

en: Saved Scan type
is: Tegund skönnunar

en: Saved Translation Options
is: Vistaðar þýðingarstillingar

en: Saving UIDL
is: VistaUIDL

en: Search
is: Leita

en: Search Results
is: Niðurstöður leitar

en: Search for
is: Leita að

en: Search results
is: Niðurstöður leitar

en: Seconds
is: Sekúndur

en: Select <b>Enable Media Playing</b> to turn on playing a media file when unseen mail is in your folders. When enabled, you can specify the media file to play in the provided file box.
is: Veldu <b>Virkja tónlist</b> til að láta spila lag þegar það eru ólesin bréf í pósthólfinu þínu.  Þú getur svo valið lagið sem er spilað í viðeigandi reit.

en: Select All
is: Velja allt

en: Select Server:
is: Veljið póstþjónn:

en: Select a folder
is: Veldu möppu

en: Select from the list of <b>server files</b> the media file to play when new mail arrives.  If no file is specified, "(none)", no sound will be used.
is: Veldu úr listanum yfir <b>Skrár á þjóni</b> það hljóð sem þú vilt að sé spilað þegar nýr póstur berst.  Ef þú velur "(ekkert)", verður ekkert hljóð spilað.

en: Select server file:
is: Veldu skrá á þjóni

en: Select your translator:
is: Veldu þýðanda

en: Selected Server:
is: Valinn póstþjónn:

en: Selecting the <b>Change title</b> option will change the title in some browsers to let you know when you have new mail (requires JavaScript, and only works in IE but you won't see errors with other browsers).  This will always tell you if you have new mail, even if you have <b>Check RECENT</b> enabled.
is: Veldir <b>Breyta titli</b> til að breyta titlinum á þeim vöfrum sem styðja það.  Þetta krefst JavaScript og virkar líklega einungis í Internet Explorer frá Microsoft. Þessi valkostur tekur ekki mark á <b>Athuga nýleg</b> valkostinum.

en: Selecting the <b>Show popup</b> option will enable the showing of a popup window when unseen mail is in your folders (requires JavaScript).
is: Veldu <b>Opna glugga</b> til að láta opna nýjan glugga þegar það er ólesinn póstur í pósthólfinu (krefst JavaScript)

en: Selection List Style
is: Hamur vallista

en: Send
is: Senda

en: Send Mail
is: Senda póst

en: Send read receipt now
is: Senda móttökukvittun núna

en: Sendmail Path
is: Slóð að Sendmail

en: Sent Folder
is: Send bréf

en: Sent Subfolders Options
is: Stillingar undirmappa í "Sent" möppu

en: Sep
is: sep

en: September
is: september

en: Serbian
is: Serbneska

en: Server Name:
is: Heiti póstþjóns:

en: Server Settings
is: Stillingar þjóns

en: Server does not support UIDL.
is: Miðlari styður ekki UIDL.

en: Server error...Disconnect
is: Villa... aftengist

en: Server replied:
is: Þjónn svaraði:

en: Server responded:
is: Þjónn svaraði:

en: Server-side sorting is not supported by your IMAP server.<br>Please report this to the system administrator.
is: Miðlaralæg röðun er ekki studd af IMAP þjóninum þínum.

en: Server:
is: Póstþjónn:

en: Service not available, closing channel
is: Þjónusta ekki aðgengileg, loka rás

en: Set Event
is: Setja atburð

en: Set up international dictionaries
is: Setja upp alþjóðlegar orðabækur

en: Settings adjusted to: <strong>%s</strong> with <strong>%s</strong> as default dictionary.
is: Stillingum breytt í: <strong>%s</strong> með <strong>%s</strong> sem grunnmöppu

en: Show 'Contain Sub.' Option
is: Sýna 'hefur undirmöppu' valkost

en: Show All
is: Sýna öll

en: Show Clock on Folders Panel
is: Sýna klukku við möppulista

en: Show Folder Prefix Option
is: Sýna forskeyti á möppu

en: Show HTML Version by Default
is: Sýna HTML útgáfu sjálfgefið

en: Show Special Folders Color
is: Sýna sérstakar möppur í lit

en: Show button in toolbar
is: Sýna takka í tækjastiku

en: Show fortunes at top of mailbox
is: Sýna speki fyrir ofan pósthólf

en: Show popup window on new mail
is: Opna glugga þegar póstur berst

en: Show translation box
is: Sýna þýðingarglugga

en: Sign Out
is: Skrá út

en: Signature
is: Undirskrift

en: Signature Options
is: Valkostir undirskrift

en: Signature file, %s, could not be copied from temporary file, %s. Contact your system administrator to resolve this issue.
is: Gat ekki uppfært undirskriftarskránna %s með biðskránni %s.  Hafðu samband við kerfisstjóra

en: Signature file, %s, could not be opened. Contact your system administrator to resolve this issue.
is: Gat ekki opnað undirskriftarskránna %s.  Hafðu samband við kerfisstjóra

en: Signature file, %s, could not be written. Contact your system administrator to resolve this issue.
is: Gat ekki skrifað undirskriftina í skránna %s.  Hafðu samband við kerfisstjóra

en: Signout Page
is: Útskráningarsíða

en: Simple POP3 Fetch Mail
is: Einfaldur sækir fyr POP3 póst

en: Size
is: Stærð

en: Size of Editor Window
is: Gluggastærð ritils

en: Slovenian
is: Slóvenska

en: Solution:
is: Úrlausn:

en: Some or all of the help documents are not present!
is: Eitthvert eða öll hjálparskjalanna vantar!

en: Source
is: Frumkóði

en: Spam Filtering
is: Ruslpóstsíun

en: Spam is sent to <b>%s</b>
is: Ruslpóstur er sendur til  <b>%s</b>

en: Spam scan is limited to <b>%s</b>
is: Ruslpóstsíun er takmörkuð við <b>%s</b>

en: SpamCop - Spam Reporting
is: SpamCop - Klagar ruslpóst

en: Spanish
is: Spænska

en: Special Folder Options
is: Sérstakir eiginleikar möppu

en: SpellChecker Options
is: Villupúka stillingar

en: Spellcheck completed. Commit changes?
is: Villuleiðréttingum lokið, virkja breytingar?

en: SquirrelMail Notice:
is: SquirrelMail skilaboð

en: SquirrelMail could not decode the bodystructure of the message
is: SquirrelMail gat ekki afkóðað meginmál þessa skeytis

en: SquirrelMail version %s
is: SquirrelMail útgáfa %s

en: SquirrelSpell Initiating
is: Ræsi SquirrelSpell

en: SquirrelSpell Options Menu
is: SquirrelSpell stillinga valmynd

en: SquirrelSpell Results
is: SquirrelSpell niðurstöður

en: SquirrelSpell is misconfigured.
is: SquirrelMail er vanstillt

en: SquirrelSpell was unable to decrypt your personal dictionary. This is most likely due to the fact that you have changed your mailbox password. In order to proceed, you will have to supply your old password so that SquirrelSpell can decrypt your personal dictionary. It will be re-encrypted with your new password after this.<br>If you haven't encrypted your dictionary, then it got mangled and is no longer valid. You will have to delete it and start anew. This is also true if you don't remember your old password -- without it, the encrypted data is no longer accessible.
is: SquirrelSpell gat ekki afkóðað orðabókina þína.  Líklega er þetta sökum þess að þú hafir breytt lykilorðinu að pósthólfinu.  Ef svo er, þá þarftu að slá inn gamla lykilorðið svo SquirrelSpell geti afkóðað orðabókina, sem síðan verður dulkóðuð aftur með nýja lykilorðinu.<br>  Ef þú kannast ekki við að hafa dulkóðað orðabókina, þá gæti verið að hún hafi orðið fyrir tjóni og sé ekki lengur læsileg. Ef svo er þá þarftu að eyða henni og stofna nýja.  Það þarftu einnig að gera ef þú hefur tapað lykilorðinu að henni.

en: Squirrelmail Version
is: SquirrelMail útgáfa

en: Start time:
is: Upphafstími

en: Store in Folder:
is: Geyma í möppunni:

en: Style Sheet URL (css)
is: Slóð í stílblað (css)

en: Subject
is: Titill

en: Subject:
is: Titill:

en: Submit
is: Skrá

en: Subscribe
is: Setja í áskrift

en: Subscribe to:
is: Setja í áskrift

en: Subscribed successfully!
is: Skráning Tókst!

en: Subscription Unsuccessful - Folder does not exist.
is: Áskriftarbeiðni mísstókst - Mappan er ekki til.

en: Successful Re-encryption
is: Tókst að endurdúlkóða

en: Successfully Saved Options
is: Vistun valkosta tókst!

en: Suggestions
is: Tillögur

en: Suggestions:
is: Tillögur:

en: Sun
is: sun

en: Sunday
is: sunnudagur

en: Swedish
is: Sænska

en: Syntax error in parameters or arguments
is: Villa í breytum eða viðföngum

en: Syntax error; command not recognized
is: Villa, skipun ekki þekkt

en: THIS FOLDER IS EMPTY
is: ÞESSI MAPPA ER TÓM

en: TODAY
is: Í DAG

en: Table of Contents
is: Efnisyfirlit

en: Take Address
is: Nota netfang

en: Temp Directory
is: Tímabundið svæði

en: Temporary authentication failure
is: Tímabundin villa í auðkenningu

en: Test Sound
is: Prófa hljóð

en: The <b>Check all boxes, not just INBOX</b> option will check ALL of your folders for unseen mail, not just the inbox for notification.
is: <b>Haka í allt, ekki bara INNHÓLF</b> mun athuga í ÖLLUM möppum eftir ólesnum pósti.

en: The help has not been translated to %s.  It will be displayed in English instead.
is: Hjálpin hefur ekki verið þýdd í %s. Það verður birt á Ensku í staðinn

en: The index order is the order that the columns are arranged in the message index.  You can add, remove, and move columns around to customize them to fit your needs.
is: Flokkunarröð er röðin sem dálkunum er raðað í í yfirliti skeyta. Þú getur bætt við, eytt og fært dálka til að sérsníða að þínum þörfum.

en: The message sender has requested a response to indicate that you have read this message. Would you like to send a receipt?
is: Höfundur þessa skeytis hefur óskað þess að fá staðfestingu á að þú hafir lesið það.  Viltu senda kvittun?

en: The more messages you scan, the longer it takes.  I would suggest that you scan only new messages.  If you make a change to your filters, I would set it to scan all messages, then go view my INBOX, then come back and set it to scan only new messages.  That way, your new spam filters will be applied and you'll scan even the spam you read with the new filters.
is: Því fleiri skeyti sem þú lætur skoða, því lengur tekur það.  Ég mæli með að einungis séu ný skeyti skoðuð.  Ef þú breytir stillingum á síunni myndi ég láta skoða öll skeyti, fara svo í INNHÓLF.  Að því loknu að fra og breyta stillingunni aftur í að skoða einungis ný skeyti.

en: The order of the message index can be rearranged and changed to contain the headers in any order you want.
is: Hægt er að stilla eftir hverju bréfunum er raðað,  og einnig er hægt að breyta því í hvaða röð dálkarnir birtast.

en: The server couldn't find the message you requested.
is: Þjónninn fann ekki skeytið sem þú baðst um.

en: The spellcheck is not finished. Really close and commit changes?
is: Villuleiðréttingunni ekki lokið.  Viltu virkilega loka og virkja breytingar?

en: The spellcheck is not finished. Really close and discard changes?
is: Villuleiðréttingunni ekki lokið.  Viltu virkilega loka og henda breytingum?

en: Theme
is: Þema

en: Theme Name
is: Nafn þema

en: Theme Path
is: Slóð í þema

en: Themes
is: Þemu

en: These settings change the way your folders are displayed and manipulated.
is: Þessar stillingar breyta hvernig möppurnar eru birtar og hvernig farið er með þær

en: This configures settings for downloading email from a pop3 mailbox to your account on this server.
is: Hér er hægt að stilla vefpóstinn til að sækja póst af öðrum póstþjónum og bæta við pósthólf þitt á þessum póstþjóni.

en: This configures settings for playing sounds and/or showing popup windows when new mail arrives.
is: Hér stillirðu hljóð og/eða glugga sem láta vita er nýr póstur berst.

en: This contains personal information about yourself such as your name, your email address, etc.
is: Hér eru geymdar persónulegar upplýsingar um þig, slíkt og nafn, netfang og fleira.

en: This module allows administrators to manage SquirrelMail main configuration remotely.
is: Þessi viðbót gerir umsjónarmanni mögulegt að stýra SqurrelMail úr vafra.

en: This will decrypt your personal dictionary and store it in a clear-text format. Proceed?
is: Þetta mun afkóða orðabókina og vista hana sem texta.  Ganga til verks?

en: This will delete your personal dictionary file. Proceed?
is: Þetta mun eyða út orðabókinni þinni.  Halda áfram?

en: This will encrypt your personal dictionary and store it in an encrypted format. Proceed?
is: Þetta mun dulkóða orðabókina og geyma hana á dulkóðuðu formi. Ganga til verks?

en: This will send a message to %s requesting help for this list. You will receive an emailed response at the address below.
is: Þetta mun senda skeyti á %s og biðja um listahjálpina.  Svar verður send á vistfangið hér fyrir neðan.

en: This will send a message to %s requesting that you will be subscribed to this list. You will be subscribed with the address below.
is: Þetta mun senda skeyti á %s og biðja um að gerast áskrifandi að listanum. Þú verður skáður með vistfangið hér fyrir neðan.

en: This will send a message to %s requesting that you will be unsubscribed from this list. It will try to unsubscribe the adress below.
is: Þetta sendir skeyti á %s og óskar þess að þú sért afskráður af listanum.  Vistfangið sem reynt er að afskrá er hér fyrir neðan.

en: Thread View
is: Þrædd sýn

en: Thread sorting is not supported by your IMAP server.<br>Please report this to the system administrator.
is: IMAP þjónninn þinn býður ekki upp á að raða skilaboðum eftir umræðuþráðum.

en: Thu
is: fim

en: Thursday
is: fimmtudagur

en: Time:
is: Tími:

en: Timezone Options
is: Valkostir tímabeltis

en: Title
is: Titill

en: Title & Org. / Dept.
is: Titill og Stofnun / Deild

en: Title:
is: Titill:

en: To
is: Til

en: To or Cc
is: Til eða Afrit

en: To:
is: Til:

en: Today's Fortune
is: Speki dagsins

en: Toggle All
is: Velja allt

en: Top
is: Upp

en: Transaction failed
is: Vinnsla brást

en: Transform Selected Messages
is: Umbreyta völdum skeytum

en: Translate
is: Þýða

en: Translate inside the SquirrelMail frames
is: Þýða í SquirrelMail

en: Translation Options
is: Stillinga þýðanda

en: Translation direction
is: Þýða upp/niður

en: Translator
is: Þýðandi

en: Trash Folder
is: Ruslafata

en: Try
is: Prófa

en: Try to verify addresses
is: Reyna að sannreyna póstfang

en: Tue
is: þri

en: Tuesday
is: þriðjudagur

en: Turkish
is: Tyrkneska

en: UID support
is: UID stuðningur

en: Unable to list addresses from %s
is: Gat ekki birt netföng frá %s

en: Unable to update
is: Gat ekki uppfært

en: Undefined Function
is: Þetta fall er ekki til

en: Undelivered Message Headers
is: Hausar á ósendum skeytum

en: University of Washington's IMAP server
is: IMAP þjónn frá Háskólanum í Washington ríki (wu-imapd)

en: Unknown Sender
is: Óþekktur Sendandi

en: Unknown date
is: Óþekkt dagsetning

en: Unknown error
is: Óþekkt Villa

en: Unknown error: %s
is: Óþekkt villa: %s

en: Unknown response
is: Óþekkt svar

en: Unknown response from IMAP server:
is: Óþekkt svar frá IMAP póstþjóni:

en: Unknown sender
is: Óþekktur sendandi

en: Unknown user or password incorrect.
is: Óþekktur notandi eða lykilorð rangt.

en: Unread
is: Ólesið

en: Unread Message Notification Type
is: Hvernig skal tilkynna ólesin skilaboð

en: Unseen and Total
is: Óséð og samtals

en: Unselect All
is: Afvelja allt

en: Unsubscribe
is: Segja upp áskrift

en: Unsubscribed successfully!
is: Áskrift sagt upp!

en: Unthread View
is: Óþrædd sýn

en: Up
is: Upp

en: Update Event
is: Uppfæra atburð

en: Update address
is: Uppfæra netfang

en: Use "detect" to auto-detect.
is: Notið "detect" til að skynja það.

en: Use Addresses
is: Nota netföng

en: Use Confirmation Flags
is: Nota staðfestingarflögg

en: Use Javascript
is: Nota Javascript

en: Use Sendmail Binary
is: Nota Sendmail keyrsluskrá

en: Use Sent Subfolders
is: Nota undirmöppur í Sent

en: Use Signature
is: Nota undirskrift

en: Use TLS for IMAP Connections
is: Nota TLS fyrir IMAP tengingar

en: Use TLS for SMTP Connections
is: Nota TLS fyrir SMTP tengingar

en: Use index number of theme
is: Nota röðunarnúmer þema

en: Use server-side sorting
is: Nota röðun í þjón

en: Use server-side thread sorting
is: Nota þráðaröðun í þjón

en: Use the <b>Check RECENT</b> to only check for messages that are recent. Recent messages are those that have just recently showed up and have not been "viewed" or checked yet.  This can prevent being continuously annoyed by sounds or popups for unseen mail.
is: Veldu <b>Athuga nýleg</b> til að taka einungis mark á skeytum sem eru nýkomin og hafa ekki verið lesin eða merkt.  Með þessu er ekki alltaf verið að trufla þig þótt það sé gamall ólesinn póstur í pósthólfinu.

en: User '%s' already exist
is: Notandi '%s' er þegar til

en: User '%s' does not exist
is: Notandi '%s' er ekki til

en: User not local; please try forwarding
is: Notandi ekki hér, reyndu að áframsenda

en: User-Defined
is: Valið af notanda

en: User-Defined Citation End
is: Endir tilvitnunar

en: User-Defined Citation Start
is: Upphaf tilvitnunar

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Usernames in Lowercase
is: Notendanöfn í lágstöfum

en: Using <strong>%s</strong> dictionary (system default) for spellcheck.
is: Nota <strong>%s</strong> orðabókina við villuleitun.

en: View Full Header
is: Skoða allan haus

en: View Message
is: Skoða Skeyti

en: View Message details
is: Skoða nánari upplýsingar um skeyti

en: View Printable Version
is: Skoða prenthæfa útgáfu

en: View Unsafe Images
is: Skoða varhugaverð skeyti

en: View message
is: Skoða Skeyti

en: Viewing Full Header
is: Að skoða allan haus

en: Viewing Message: <B>%s</B> (1 total)
is: Sýni skeyti: <B>%s</B> (1 alls)

en: Viewing Messages: <B>%s</B> to <B>%s</B> (%s total)
is: Sýni skeyti: <B>%s</B> til <B>%s</B> (%s alls)

en: Viewing a Business Card
is: Að skoða nafnspjald

en: Viewing a text attachment
is: Skoða textaviðhengi

en: Viewing an image attachment
is: Skoða myndviðhengi

en: WARNING! Tell your admin to set the SpamFilters_YourHop variable
is: ATH! Láttu kefisstjóran stilla SpamFilters_YourHop breytuna

en: Warning,
is: Aðvörun,

en: Was displayed on %s
is: Var skoðað þann %s

en: Web Page
is: Vefsíða

en: Wed
is: mið

en: Wednesday
is: miðvikudagur

en: Welsh
is: Velska

en: What to Scan:
is: Skanna hvað:

en: When composing:
is: Við skrifir:

en: When reading:
is: Við lestur:

en: Which translator should be used when you get messages in a different language?
is: Hvaða þýðanda viltu nota ef bréf berast á erlendri tungu?

en: White
is: Hvítt

en: Width of Compose Window
is: Breidd ritglugga

en: Width of Folder List
is: Breidd möppulista

en: Work Phone
is: Vinnusími

en: Wrap Incoming Text At
is: Skipta á milli lína við

en: Write failed
is: Mistókst að skrifa

en: Write to addressbook failed
is: Færsla í netfangabók mistókst

en: Yearly
is: Árlega

en: Yes
is: Já

en: You also decide if you want the translation box displayed, and where it will be located.
is: Þú þarft einnig að velja hvort þýðingargluggi sjáist, og þá hvar hann er.

en: You can change the way that SquirrelMail looks and displays information to you, such as the colors, the language, and other settings.
is: Þú getur breytt því hvernig SquirrelMail lítur út og hvernig það birtir upplýsingarnar til þín, sem dæmi litum, tungumáli og öðrum stillingum.

en: You can either delete your dictionary or type in the old password. Not both.
is: Þú getur annaðhvort eytt orðabókinni þinni eða slegið inn gamla lykilorðið, en ekki bæði.

en: You can only edit one address at the time
is: Þú getur aðeins breytt einu netfangi í einu

en: You have been successfully signed out.
is: Útskráning tókst.

en: You have new mail!
is: Þú átt nýjan póst!

en: You have not filled in the "To:" field.
is: Þú hefur ekki fyllt í "Til:" svæðið.

en: You have not selected a folder to delete. Please do so.
is: Þú hefur ekki valið möppu til að eyða.

en: You have not selected a folder to rename. Please do so.
is: Þú valdir ekki möppu til að endurnefna.  Gjörðu það.

en: You must be logged in to access this page.
is: Þú þarft að vera skráð(ur) inn til að komast á þessa síðu!

en: You must make a choice
is: Þú verður að velja

en: You need to have php4 installed with the multibyte string function enabled (using configure option --enable-mbstring).
is: Þú þarft að setja php4 upp með fjölbæta strengja stuðning  (gert með --with-mbstring stillirofanum í configure)

en: You should be aware that the encryption used to store your password is not perfectly secure.  However, if you are using pop, there is inherently no encryption anyway. Additionally, the encryption that we do to save it on the server can be undone by a hacker reading the source to this file.
is: Rétt er að taka fram að það dulkóðunin sem notuð er til að vista lykilorðið er ekki fullkomlega örugg.  En ef þú notar POP þá er hvort eð er enginn dúlkóðun í notkun.  Dulkóðunin sem er notuð er auðbrotin af tölvuþrjótum sem lesa frumkóða þessa skjals.

en: Your Message has been sent
is: Skeytið var sent

en: Your current timezone
is: Núverandi tímabelti

en: Your message
is: Bréf þitt

en: Your personal dictionary has been <strong>decrypted</strong> and is now stored as <strong>clear text</strong>.
is: Orðabókin þín hefur nú verið afkóðuð og er geymt sem <strong>textaskjal</strong>.

en: Your personal dictionary has been <strong>encrypted</strong> and is now stored in an <strong>encrypted format</strong>.
is: Orðabókin þín hefur nú verið <strong>dulkóðuð</strong>, og er geymt á <strong> dulkóðuðu formi</strong>.

en: Your personal dictionary was erased.
is: Orðabókinni þinni var eytt

en: Your personal dictionary was erased. Please close this window and click "Check Spelling" button again to start your spellcheck over.
is: Orðabókinni þinni var eytt.  Vinsamlegast lokaðu glugganum og smelltu aftur á "Leiðrétta stafsetnignu" til að byrja upp á nýtt.

en: Your personal dictionary was re-encrypted successfully. Now return to the &quot;SpellChecker options&quot; menu and make your selection again.
is: Tókst að dulkóða orðabókina þína.  Farðu nú aftur í &quot;Villupúka stillingar&quot; og veldu aftur.

en: Your personal dictionary was re-encrypted successfully. Please close this window and click "Check Spelling" button again to start your spellcheck over.
is: Tókst að endurdulkóða orðabókina þína.  Farðu nú aftur í &quot;Villupúka stillingar&quot; og veldu aftur.

en: Your search failed with the following error(s)
is: Leit þín mistókst með eftirfarandi villu(m)

en: Your server options are as follows:
is: Val er á milli eftirfarandi þjóna:

en: [<i>not set yet</i>]
is: <i>ekki enn stillt</i>

en: ] messages
is: ] skilaboð

en: abort
is: hætta við

en: apop authentication failed
is: apop auðkenning brást

en: as a subfolder of
is: sem undirmappa af

en: authentication failed
is: auðkenning misfórst

en: connection does not exist
is: tenging er ekki til

en: connection not established
is: tenging náðist ekki

en: delete
is: eyða

en: down
is: niður

en: download
is: sækja

en: edit
is: breyta

en: forget
is: gleyma

en: from English
is: úr ensku

en: in
is: í

en: in the center
is: í miðjunni

en: less
is: minna

en: mailbox
is: pósthólf

en: more
is: meira

en: no login ID submitted
is: Ekkert auðkenni sent

en: not available
is: ekki fyrir hendi

en: pixels
is: myndeiningar

en: purge
is: þurrka út

en: quote
is: tilvitnun

en: refresh folder list
is: endurnýja möppulista

en: remove
is: eyða

en: requested
is: umbeðið

en: requires JavaScript to work
is: krefst JavaScript

en: said
is: sagði

en: save
is: vista

en: search
is: leita

en: subject
is: titill

en: to English
is: í ensku

en: to the left
is: til vinstri

en: to the right
is: til hægri

en: to:
is: í:

en: up
is: upp

en: view
is: skoða

en: who
is: hver

en: with move option
is: með færa valmöguleika
